



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI



Simu +255 (027) 2538006 (G/L)
+255 (027) 2538005 (D/L)
Nukushi: +255 (027) 2538136/361
Barua pepe: ded@mondulidc.go.tz
Tovuti: <http://www.mondulidc.go.tz>

Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 1,
MONDULI.

Unapojibu tafadhali taja:-
Kumb. Na. HW/MON/S2/13/123

Tarehe: 09 Juni 2023

**TANGAZO LA KUITWA KAZINI KWA WAOMBAJI WA KAZI
WALIOFAULU USAILI NA KUHFADHIWA KATIKA KANZI DATA YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI YA JULAI 2022**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Monduli anapenda kuwatangazia waliofaulu usaili wa nafasi za kazi ya kada ya **Dereva Daraja la II** nafasi moja (1) uliofanyika kwenye ukumbi wa Chuo cha Ualimu Monduli tarehe **13.07.2022**, usaili wa mahojiano pamoja na waliofaulu usaili wa nafasi za kazi ya kada ya **Mtendaji wa kijiji Daraja la III** nafasi tano (5) uliofanyika kwenye ukumbi wa chuo cha Ualimu Monduli kuanzia tarehe **14.07.2022** hadi tarehe **15.07.2022**, kuwa wanatakiwa kuripoti ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Monduli ndani ya siku kumi na nne (14) tangu kutolewa kwa tangazo hili.

Orodha ya majina ni kama ifuatavyo:-


Rose Mhina

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA,
MONDULI**

MKURUGENZI MTENDAJI
Halmashauri ya Wilaya
ya Monduli

**ORODHA YA WATENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III WANAOTIWA
KURIPOTI KAZINI – HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI.**

NA	JINA	ANUANI
1	EINOTH ABRAHAM LUKUMAY	S.L.P. 12420 - ARUSHA
2	VUMILIA K. WENCISLAUS	S.L.P. 55068 - DAR ES SALAAM
3	VICTORIA SADIKI UROMI	SIMU: 0711 988 084
4	ERIMINA M. KIMARIO	S.L.P. 383 - BABATI
5	MARY PATRICK MALYA	S.L.P. 43 - MONDULI

**ORODHA YA MADEREVA DARAJA LA II WANAOTIWA KURIPOTI
KAZINI HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI.**

NA	JINA	ANUANI
1	HILARY R. MLAY	S.L.P. 24 HIMO - MOSHI



Rose Mhina

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA,
MONDULI.**

MKURUGENZI MTENDAJI
Halmashauri ya Wilaya
Monduli

Halmashauri ya Wilaya, S.L.P 1, Monduli. Simu: +255 (027)-
2538006,+255(027) 2538005.Nukushi +255 (027) 2538136/361. Barua
pepe:ded@mondulidc.go.tz.Tovuti:<http://www.mondulidc.go.tz>